โรงเรียนทุ่งสง | Thungsong School

พิธีปิดการแข่งขันกรีฑาภายใน อินทนิลเกมส์ ประจำปี 2565

“พิธีปิดการแข่งขันกรีฑาภายใน อินทนิลเกมส์ ประจำปี 2565”
             นายนราวุธ สุจิตะพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสง ประธานคณะกรรมการจัดการแข่งขัน เป็นประธานในพิธีปิดการแข่งขันกรีฑาภายใน อินทนิลเกมส์ ประจำปี 2565 ซึ่งจัดขึ้นในระหว่างวันที่ 21-22 กรกฎาคม 2565 ณ สนามกีฬาโรงเรียนทุ่งสง โดยมี นายวุฒิภัทร จันทร์มาศ ประธานสภานักเรียน เป็นผู้กล่าวรายงานและสรุปผลการแข่งขัน ในการนี้ ท่านผู้อำนวยการนราวุธ สุจิตะพันธ์ ได้มอบถ้วยรางวัลให้แก่คณะสี ที่ได้รับรางวัล ดังนี้
ประเภทกีฬา
รุ่นอายุ 13 ปี ชาย
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสี แดง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเหลือง และ สีแสด
รุ่นอายุ 13 ปี หญิง
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแดง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
รุ่นอายุ 14 ปี ชาย
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีฟ้า
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
รุ่นอายุ 14 ปี หญิง
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีฟ้า
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
รุ่นอายุ 16 ปี ชาย
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเหลือง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแดง
รุ่นอายุ 16 ปี หญิง
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเขียว
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
รุ่นอายุ 18 ปี ชาย
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเหลือง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
รุ่นอายุ 18 ปี หญิง
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีฟ้า
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแดง

ชนะเลิศคะแนนรวมชาย
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเหลือง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแดง
ชนะเลิศคะแนนรวมหญิง
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีฟ้า
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแสด
ชนะเลิศคะแนนรวมประจำปี 2565
ชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีแดง
รองชนะเลิศ ได้แก่ คณะสีเหลือง
ประเภทขบวนพาเหรด
ชนะเลิศขบวนพาเหรด ประจำปี 2565
ได้แก่ คณะสีเหลีอง
ชนะเลิศขบวนพาเหรด ประเภท สวยงาม
ได้แก่ คณะสีแสด
รองชนะเลิศขบวนพาเหรด ประเภท สวยงาม
ได้แก่ คณะสีฟ้า
ชนะเลิศขบวนพาเหรด ประเภท ความคิดสร้างสรรค์
ได้แก่ คณะสีแดง
รองชนะเลิศขบวนพาเหรด ประเภท ความคิดสร้างสรรค์
ได้แก่ คณะสีเขียว
ประเภทกองเชียร์
The Best Cheer
ได้แก่ คณะสีแดง
กองเชียร์ ประเภท ดุเดือด
ได้แก่ คณะสีแสด
กองเชียร์ ประเภท สร้างสรรค์
ได้แก่ คณะสีเขียว
กองเชียร์ ประเภท สวยงาม
ได้แก่ คณะสีฟ้า

กองเชียร์ ประเภท มีมารยาท
ได้แก่ คณะสีเหลีอง
ลีดเดอร์สุดปัง
ได้แก่ คณะสีแสด และสีแดง

รางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ชาย
ได้แก่ นายศรายุทธ สิงคาร จากคณะสีเหลือง ได้ 3 เหรียญทอง จาก วิ่ง 100 เมตร 4×100 เมตร และ 4X400 เมตร
รางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม หญิง
ได้แก่ เด็กหญิงณฐมน รัตนบุรีจาก คณะสีเขียว ได้ 3 เหรียญทอง จาก วิ่ง 200 เมตร 800 เมตร และ 4X400 เมตร

ภาพเพิ่มเติม https://photos.app.goo.gl/KkHVDiUwN53PWMb1A

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *